JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA ) 4

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Yametolewa leo Jumapili:13-07-2025: Saa 9:30 mchana

Jumapili: 13-07-2025

KIELELEZO:

Upepo mkali @Mawimbi Makubwa

ANGALIZO

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita 40 kwa saa na
mawimbi makubwa yanayofikia mita 2 limetolewa kwa baadhi ya
maeneo ya ukanda wote wa pwani ya bahari ya Hindi (mikoa ya
Tanga, Dar es Salaam, Pwani (ikijumuisha visiwa vya Mafia), Lindi
na Mtwara pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA KUTOKEA:
WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi, uvuvi na
usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Jumanne:15-07-2025

Jumatano:16-07-2025

Alhamisi:17-07-2025

M 1

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita
40 kwa saa na mawimbi makubwa yanayofikia
mita 2 limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya
ukanda wote wa pwani ya bahari ya Hindi
(mikoa ya Tanga, Dar es Salaam, Pwani
(ikijumuisha visiwa vya Mafia), Lindi na
Mtwara pamoja na visiwa vya Unguja na
Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,
uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Zingatia na jiandae.

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia
kilomita 40 kwa saa na mawimbi makubwa
yanayofikia mita 2 limetolewa kwa baadhi ya
maeneo ya ukanda wote wa pwani ya bahari
ya Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es Salaam,
Pwani (ikijumuisha visiwa vya Mafia), Lindi
na Mtwara pamoja na visiwa vya Unguja na
Pemba).

UWEZEKANO WA
WASTANI

KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

KUTOKEA:

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za
kiuchumi, uvuvi na usafirishaji baharini.

HAKUNA TAHADHARI

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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